LAANA: Video ya Shoga wa Kibongo Akikatika Mauno huko makalio yakiwa Nje.... | MAHUSIANO BLOG

LAANA: Video ya Shoga wa Kibongo Akikatika Mauno huko makalio yakiwa Nje....


Ni kitu cha kushangaza sana hasa kwa jamii ambayo haijazoea mambo kama haya, hapa chini kuna video ambayo imenaswa baa ambapo shoga alikuwa akifanya ushenzi na watu waliokuwapo wakaanza kumshangilia, ni aibu sana. Kama unajiweza unaweza kuangalia hii video hapo chini

Note : ukitaka kuona kilichomo ndani ya hiyo video usiache kubofya Link hizo hapo juu’..
Lugha iliyotumika kwenye hiyo video ni ya kiswahili na matusi …So kwa tahadhali angalia video hapo chini ukiwa umeridhia..
<<<<BOFYA HAPA KUANGALIA VIDEO HIYO>>

0 Response to "LAANA: Video ya Shoga wa Kibongo Akikatika Mauno huko makalio yakiwa Nje...."

Post a Comment